Breathe of praise

I believe

What does it mean to believe? join in as we try get to know what it is why and other entangling issues around it.

Online since
05/16/2019, 8:44 AM
Categories
Music

Related Episodes

Kuja Nyakol Church Choir

Wengi wameitwa katika nyanja za uimbaji. Ushirikiano ni muhimu katika nyanja hii ila nyakati zingine mahusiano yetu ni ya kutia shaka. Katika studio zetu ijumaa hii tunaungana na wanaKuja Nyokal kwenye SIFA.

58 min
Angaza SDA Choir

Barikiwa na wanakwaya wa Angaza katika makala haya pambe ya Sifa.

61 min
Dominion Voices

Tunavalia njuga swala la matumizi ya picha za kuhofisha katika nakala zetu za video. Ndio swala tunaloliangazia ndani ya studio zetu tukiwa na Wanadominion Voices, Usikose!

60 min