Sifa

Kisumu South Ambassadors

Sifa English Edition all the way from West Kenya Union Conference, grace the day

Host
Lavet M. Chacha

Lavet M. Chacha

Online since
04/01/2018, 10:35 AM
Hosts
Lavet M. Chacha
Categories
Music

Related Episodes

Kuja Nyakol Church Choir

Wengi wameitwa katika nyanja za uimbaji. Ushirikiano ni muhimu katika nyanja hii ila nyakati zingine mahusiano yetu ni ya kutia shaka. Katika studio zetu ijumaa hii tunaungana na wanaKuja Nyokal kwenye SIFA.

58 min
Angaza SDA Choir

Barikiwa na wanakwaya wa Angaza katika makala haya pambe ya Sifa.

61 min
Dominion Voices

Tunavalia njuga swala la matumizi ya picha za kuhofisha katika nakala zetu za video. Ndio swala tunaloliangazia ndani ya studio zetu tukiwa na Wanadominion Voices, Usikose!

60 min