Sifa

Music in my soul on SIfa

Kipindi cha mziki kinacho angazia nyimbo za kumsifu mwenyezi Mungu.

Pata kubarikiwa na waimbaji cha music in my soul katika kipindi ukipendacho ch Sifa. Usisahau kujiunga nasi na kuwasiliana nasi kulingana na yale umeyaona. Barikiwa

Host
Lavet M. Chacha

Lavet M. Chacha

Online since
08/17/2017, 2:47 PM
Hosts
Lavet M. Chacha
Categories
Music

Related Episodes

Kuja Nyakol Church Choir

Wengi wameitwa katika nyanja za uimbaji. Ushirikiano ni muhimu katika nyanja hii ila nyakati zingine mahusiano yetu ni ya kutia shaka. Katika studio zetu ijumaa hii tunaungana na wanaKuja Nyokal kwenye SIFA.

58 min
Angaza SDA Choir

Barikiwa na wanakwaya wa Angaza katika makala haya pambe ya Sifa.

61 min
Dominion Voices

Tunavalia njuga swala la matumizi ya picha za kuhofisha katika nakala zetu za video. Ndio swala tunaloliangazia ndani ya studio zetu tukiwa na Wanadominion Voices, Usikose!

60 min